เอามาให้ชมกัน เห็นเขาโชกันจัง ขอมั้ง LOVE MACHINE SOUND

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย LOON, 7 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LOON

LOON New Member Member

65
    0
    0
    :cool: ของดีราคาไม่แพงมีเยอะ แต่อยู่ที่คุณว่าจะเลือกของมีคุณภาพให้กับตัวเองได้อย่างไรนั้น คงมีหลายๆอย่าง ที่จะจูงใจคนเรา คิดให้ดีที่จะทำ ว่ามันคุ่มหรือว่าไม่คุ่มคิดกันคราบ ผมคนทำไม่ไช่เจ้าของร้านชี้นิ้วให้ลูกน้องทำ และผมจะทำจนกว่าวงการนี้จะรู้จักผมว่าผมเป็นใคร ผมทำเพื่อทุกคนที่งบน้อบงบสูงให้ได้สิ่งที่สมควรได้และผมก็สมควรได้เท่าที่ทำให้ท่านคราบ:cool: สำนักโมแขนเดียว :D

2. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    เห็นก้อนตรงก้น รูปที่ 2 แล้วอยากฟังเสียงจัง คุณรูน อิอิ

3. LOON

65
    0
    0
    อยากให้มาฟังนะคราบ มาจิมาจิ อยากรู้ว่าจะดังสู้ร้านดังๆ ได้อะป่าว

4. tongmoun

tongmoun New Member Member

63
    24
    0
    อ่ะ!! นั้นมัน ATLAS ใช่ไหม

5. LOON

65
    0
    0
    ใช่คราบ โปร 2 ตัวเก่า 500-1000 แม็ก ใช้เพาเวอร์ 550.1

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้