อยากเปลี่ยนเป็น MINORCHANGE แนะนำด่วน

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย o"หรั่ง, 6 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    ใครทำมาแล้วแนะนำทีครับ ใช้วิธีเคลมประกันต้องเพิ่มเงินประมาณเท่าไรแล้วต้องทำไงบ้างเอาแค่กันชน หน้า-หลัง ก่อนเดี๋ยวที่เหลือผมไปเก็บเอง หรือว่ามีวิธีอื่นอีกรึป่าว ช่วยแนะนำหน่อยนะ แบบว่าอยากหล่ออะครับ แล้วอุดคิ้วนี่ที่ไหนทำเนียนๆมั่งครับ ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยนะ แล้วต้องใช้งบประมาณเท่าไรบอกด้วย ขอบคุณคับ

2. Ekq_SunG_FitGD1

Ekq_SunG_FitGD1 New Member Member

40
    0
    0
    ผมแนะนำให้เคลมเอา ส่วนเรื่องอุดผมแนะนำลองคุยกับที่นี่ดู 0895159090 บอกอิคคิวแนะนำมา เดี๋ยวแกหาช่องทางการประกันให้เอง แล้วชุดแต่งผมแนะนำให้หามือสอง เพราะไงก็ต้องทำสี แถมราคาถูกด้วย คนขายชื่อ เป้ พอดีผมไม่มีเบอร์แกครับ ถ้าใช้วิธีแบบนี้ ทั้งหมดไม่น่าเกิน 2000 บาท

3. artoo

artoo New Member Member

87
    0
    0
    ซื้อกันชน minor มือสองมาครับ ทั้งหน้า และหลัง เอาไปพ่นสีเดียวกับตัวรถ ไม่ต้องดีมาก แล้วทำให้มันหัก หรือตรง หูยึดขาด แล้วก้อเครมประกันได้เลย

4. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    ขอบคุณคับ ที่แนะนำที่ผมถามไปเนี่ยอยากรู้ว่าต้องใช้งบประมาณเท่าไรด้วยอ่ะคับ แบบว่าโดนฟันมาเยอะแล้วอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้