เรื่อง มิตติ้งเดือน สิงหา

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 6 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    เรื่อง..มิตติ้งประจำเดือนนี้ที่หลายๆคนถามมา ว่าเมื่อไหร่ ที่ไหน ผมก็เลยอยากให้ทุกคนได้แนะนำกันว่า เมื่อไหร่ ที่ไหน ให้โหวตกันเข้ามาครับ เพราะที่ผ่านมาก็เห็นจะมี นายเมย์ นายตูน นายแชมปื เป็นคนเลือกสถานที่..ก็เลยอยากถามเพื่อนๆพี่บ้าง เป็นคนเลือกบ้าง:cool:

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ช่วยกานทำมาหากิงหน่อยคร้าบบบบบ พี่น้อง อิอิ

3. urvan

423
    0
    0
    ส่วนผมขอเสนอ วันที่ 26 สิงหาคมที่เลือกวันนี้เพราะ วัน[/SIZE]ที่26 มีกิจกรรม จิมคาน่า ครั้งที่ 3 ของ group ladkrabang ก็เลยจะชวนพวกเราไปแจมและถือโอกาสมิตติ้งไปด้วยครับ งานนี้ก็มีอีก2คลับที่เขาเข้าร่วมกิจกรรมนี้ โดยจากที่ผมได้อ่านรายละเอียดกิจกรรมนี้ ก็เป็นงาน ชิว ชิว วิ่งกันสนุก ใครอยากจะดูรายละเอียดหรือแผนที่ก็เข้าไปดูในบอร์ดของเขาก็ได้คับ....ก็เลยอยากถามว่ามีใครสนใจมั้ยก็โหวตกันมาคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2007
  4. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ดูที่ไหนอ่ะแชมป์....หาไม่เจอ

5. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    นั่นดิ แล้ว 24 สิงหา มันวันศุกร์ จิมคาน่าเขาแข่งต้องกลางคืนหรือ
    นายแชมป์ขอรายละเอียดหน่อยนะจ๊ะ

6. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    ก็ดีคับจะได้เจอ Club อื่นๆ

7. urvan

423
    0
    0
    เรื่องวันมิตติ้งยังไม่แน่นอนครับ แต่เรื่องของเวลามิตติ้งหน้าจะเป็นตอนกลางวันครับ ตอนนี้ก้รอทางคลับนู้นเขาตอบกลับมาก่อนคับ

8. urvan

423
    0
    0
    สงสัยอาทิตย์ที่ 26

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2007
  9. pongsoft

pongsoft New Member Member

29
    0
    0
    แล้วมันวันที่24สิงหามันวันศุกร์ไม่ใช่หรอคับแล้วจะแข่งกันได้หรอคับถ้าเป็นวันเสาร์อาทิตย์จะดีกว่าไหมอ่ะคับจะได้เจอกันครบทุกคันไงคับจะได้เจอกันมากหน่อยอ่ะคับถ้าเป้นวันศุกร์มันเจอกันลำบากอ่ะสิคับ

10. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เห็นนายแชมป์บอกว่าวันอาทิตย์ตอนกลางวันนะครับ
    เตรียมรถ กันให้พร้อมนะครับ ขอแบบครบๆเลย

11. nai_tot

471
    5
    0
    จ้ารอวันที่แน่นอนอยู่ จะได้ขอวีซ่า

12. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    นายแชมป์ระบุวันด้วยครับ เพื่อนๆรออยู่

13. tum_ae110

tum_ae110 New Member Member

2
    0
    0
    ไป๋ด้วยงับ ฮ่าๆ

14. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    อยากไปแต่ไม่ว่างเลยยยยย คับ
    ปล..ไม่แน่อาจจะเกาะล้อ รถพี่เมไปป

15. mayuct

941
    4
    0
    555+ ตามนั้น คอนเฟริมว่า งานนี้ชัวป้าบ ไปแน่ๆน่ะ จะบอกให้ หุหุ ตกเย็นไปกิงกานต่อบ้านแชมป์ตกปลา โอ้ย มีฟามสุขจิงๆ อิอิ

16. pongsoft

29
    0
    0
    ตกลงผมไปด้วยอ่ะคับแล้วเขาไปกันที่ไหนกันบ้างอ่ะคับบอกรายระเอียดด้วยนะคับผมไปถูกอ่ะคับแล้วเจอกันนะคับ

17. nai_tot

471
    5
    0
    ทำไมต้องเป็นวันนี้ด้วย ฮือๆๆๆ มันเป็นวันสำคัญของ 8660 เค้านะ
    เดี๋ยวลองถามเขาดูก่อนละกันแล้วจะมายืนยันอีกทีนะ

18. mayuct

941
    4
    0
    วันเกิดเจ้เค้าหรอคับป๋า งั้นก็ไปเลี้ยงที่บ้านแชมป์เลย ผมก็จะเลี้ยงของผมเหมือนกาน จาได้หาร2 555+

19. nai_tot

471
    5
    0
    นายเมย์ ปัญหามันอยู่ที่ตอนเที่ยงต้องพาเขาไปตรวจเลือดที่ รพ. พอดีหมอนัดตรวจไทร์รอยด์
    แล้วต้องรอผลตรวจอีกชั่วโมงกว่า ดวงเราไม่สมพงษ์กันเลยนะนายเมย์ ฮือๆๆๆ

ก็ขออนุญาตตรงนี้ละกันผมคงไปไม่ได้ก็ขอเป็นครั้งหน้า เสียดายเหมือนกันครั้งนี้
    มีสมาชิกใหม่หลายท่านด้วย นะครับคุยกันแบบไม่เห็นหน้าไปก่อนครั้งหน้าจะไม่
    ยอมพลาดครับ

20. mayuct

941
    4
    0
    กำ
    คนดังก็งี้แหละ เจอตัวอยากแท้ 555+

21. san leo

760
    2
    0

ไม่เปงไรป๋าเด๋วคราวหน้าจัดปายฝั่งป๋าเลย

22. nai_tot

471
    5
    0
    ^^^
    มาเลยแต่...... นายสันหายไปไหนมาจ๊ะ

23. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    แหม คึกคักกันจาง ผม พึ่งซื้อรถมา รถตู้คันแรกในชีวิต ยัง งงๆ กับชีวิต ไว้มีไร ปรึกษา ละกาน

24. SungKung - P R E G I O -

SungKung - P R E G I O - New Member Member

72
    0
    0
    รถเดิมๆ ไปมีตติ้งได้มะ อิอิ

25. mayuct

941
    4
    0
    ได้เลยคับ เดิมๆก็ไม่ใช่ปัญหาคับ บางคนไม่มีรถตู้แต่ใจรักยังได้เลยคับ

26. san leo

760
    2
    0
    ผ๋มยังขี่ ม้าปายเลย

27. mayuct

941
    4
    0
    อ้าวสันที่ขี่อยู่อ่ะม้านหรอ นึกว่าเกวียน 555+ เห็นไปสายทู้กกกกกกกที

28. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    โห เข้ามาดู นึกว่ามีตติ้งโรงแรม สยาม

ช้ำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เศร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

29. pongsoft

29
    0
    0
    นายโอมรีบเลยนะคับถ้าไปสยามจะรีบไปเลยใช่ไหมอ่ะคับ

30. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0

ไม่ใช่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แค่ป๋าไหนนนนน เค้ากระซิบมาว่า ถ้าไปโรงแรมสยาม ไปได้ครับ ถ้าไปที่อื่นไปไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้