ลำโพง

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย deadsoller, 6 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deadsoller

deadsoller New Member Member

1
    0
    0
    ตอนนี้ผมมีปัญหามากเลยครับไม่รู้จะเลือกอะไรดี
    Alpine sps 171a
    Alpine spr 17LS
    JBL P650c
    boston s60
    หรือยี่ห้อไหนดีครับ
    ที่มีเสียงของเครื่องเล่นดนตรีที่ชัด คือต้องการรายละเอียดของเสียงดนตรีอ่ะครับ เช่น เสียง โต๊ะ โต๊ะ ของกลองอ่ะครับ
    ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำแนะนำ

2. Saimon

Saimon New Member Member

56
    2
    0
    1 boston s60
    2 Alpine sps 171a
    3 Alpine spr 17LS
    4 JBL P650c

3. pumpum

pumpum New Member Member

45
    1
    0
    งบลำโพงเท่าไหร่ครับ ของเดิมมีอะไรบ้าง ต้องทราบครับ ไม่อยากมั่ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้