ลองทำดู ga16dne direct coil by L&M DRAGRACE...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย อยู่อย่าง เหงาๆ, 13 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ลองทำดู ga16dne direct coil by L&M DRAGRACE สาเหตุเนื่องจากเบื่อจานจ่ายราคาแพงกว่าชาวบ้านและเครื่องเดินไม่เรียบและตอบสนองไม่ทันใจ ซึ่งชุดคิทตัวนี้สามารถปรับองศาจุดระเบิดได้โดยไม่ต้องปรับองศาที่จานจ่ายโดยตรง /โปรดติดตามตอนต่อไป อิอิอิ เปิดฝากระโปรงมาจะได้หล่อเหมือนHONDA กับเขามั่ง

1. Madmail Sunnyza

Madmail Sunnyza Guest

0
    0
    0
  2. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
  3. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ติดตามครับผม

4. ชุดคิทตัวนี้ไม่สามารถใช้จ่ายเดิมได้ใส้ในถอดออกหมดและทำการติดตั้งphotosensorเข้าไปใหม่สองตัว คล้ายๆดังภาพ

5. ราคาเท่าใหร่คัล

6. Lex Wanchai

Lex Wanchai Guest

0
    0
    0
    ดีครับ เบื่อจานจ่ายน้ำมันไหล

7. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
  8. แปะด้วยคน

9. Tui Gujaap

Tui Gujaap Guest

0
    0
    0
    รอเป็นลูกค้าคับ

10. Na Ma

Na Ma Guest

0
    0
    0
    รอชมผลงานดีๆครับ

11. นี่อาจจะเป็นคำตอบสุดท้ายของผม รอผลสรุปครับ

Ga15de อยากใส่บ้าง ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้