สอบถามครับ 1.รถมีอาการกระพรือตามจังหวะตอนเปิดไฟเลี้ยวครับ แบตเพิ่งเปลี่ยน...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 17 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ 1.รถมีอาการกระพรือตามจังหวะตอนเปิดไฟเลี้ยวครับ แบตเพิ่งเปลี่ยน ไม่ทราบว่ามีปัญหาจากตรงไหนครับ 2.รอบเดินเบา800 เปิดแอร์750 อยากเปิดแอร์800 ด้วย ต้องปรับตรงไหนครับ ขอบคุณครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    กราวหลวม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้