เอาแล้วครับ❗️โอเวอไดร์ไม่ทำงานแต่ไฟโชครับเป็นที่อะไรเสียครับ...สอบถามผู้รู้หน่อยครับ?❓

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SunNice Auf Samanpet, 18 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาแล้วครับ❗️โอเวอไดร์ไม่ทำงานแต่ไฟโชครับเป็นที่อะไรเสียครับ...สอบถามผู้รู้หน่อยครับ?❓

1. Beaw KorRa Nat

Beaw KorRa Nat Guest

0
    0
    0
    ปิดโอเวอไดร์ฟแล้วไฟโชว์มันถูกแล้วรึเปล่าคะ? หรือเข้าใจผิดมาตลอด 5555

2. 3 เกียร์ ไฟติด 4 เกียร์ไฟดับ

3. Romeo Kludtanung

Romeo Kludtanung Guest

0
    0
    0
    ของผมใช้o/d ไฟติดแต่มันไม่ทำงานอ่ะครับ

4. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นเกียรGA15ลองดูง่ายๆมันจะมีสายไฟ2เส้นต่อเข้า(ถ้าจำไม่ผิดนะ)ลองเช็คดู ผมเคยหลุดแล้วODไม่ทำงานฮะลองดูฮะเผื่อช่วยได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้