#ไม่ได้หายไปไหน #แค่ไปเปลี่ยนเฉดสีเท่านั้นเองคับ #รายงานตัวคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย หนุ่ม นิสสัน รถซิ่งปากน้ำ, 19 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    #ไม่ได้หายไปไหน #แค่ไปเปลี่ยนเฉดสีเท่านั้นเองคับ #รายงานตัวคับ #ชื่อหนุ่มคับวิ่งแถวบางปู #Ga15เดิมๆคับปม

1. เห็นต้นแบบท่ออากาศละ ผมขอทำเป็นแบบนี้อีกคนนะครับ...

2. โอ๊ย ....เร้าใจจังสีรถท่าน

สีสวยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้