คอนโซนสภาพใหม่ไม่แตกไม่หักของดีราคาถูกมาพร้อมชุดไฟ ผมไม่ได้ใช้ 1000บาท...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย สหายเป็ด สีน้ำเงิน, 12 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    คอนโซนสภาพใหม่ไม่แตกไม่หักของดีราคาถูกมาพร้อมชุดไฟ ผมไม่ได้ใช้ 1000บาท รับได้สถานีรถไฟสามเสนครับ ขายคอนโซนที่เหลือแถม

1. แยกขายไหมคับ

2. พี่เอาไรหรอครับ

3. ช่องแอร์ด้านขวา ช่องแอร์ตรงกลางด้านขวา

4. ผมถอดไม่เป็น ช่องแอร์ตรงกลางหักล่างครับ

5. Kung Nonthawat

Kung Nonthawat Guest

0
    0
    0
    มีก้านยกเลี้ยวมั้ยคับ

6. ดัน ดัน ต่อ รอง ได้ มาเอาไปเลยครับ

7. ดันๆๆคับตั้ม

8. ดันเลยครับนอนกอดทุกคืนห้องผมเล็ก555555

9. ช่วยดันคับ

ปิดการขายครับ พรุ่งนี้นัดรับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้