ขอถามร้านทำแอร์นอก ของ EK หน่อยคับอากาศมันร้อนแอร์ไม่ค่อยเย็นเลย ขอร้านแถวๆ ลาดพร้าว...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ยูซุบ เล๊าะประสิทธิ์, 26 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามร้านทำแอร์นอก ของ EK หน่อยคับอากาศมันร้อนแอร์ไม่ค่อยเย็นเลย ขอร้านแถวๆ ลาดพร้าว รามคำแหง คับ

1. Ning Normal

Ning Normal Guest

0
    0
    0
    ถ้าของครบๆ ทำเองก็ไม่ยากครับ ที่เหลือ แค่แวคน้ำยาอย่างเดียว

2. ของก้ไม่มีคับ มีร้านแนะนำป่าวคับ

3. Ning Normal

0
    0
    0
    ผมเคยทำเมื่อ 2 ปีที่แล้ว ครับ แถวๆบางแค เป็นเต้นท์รถยนต์ ตอนนี้น่าจะย้ายไปแล้ว

4. Ning Normal

0
    0
    0
    เป็นแบบ 1 ปุ่ม หรือ. 3 ปุ่มครับ

5. แบบไหนก้ได้คับขอแค่แอร์เย็นๆๆ

6. Ning Normal

0
    0
    0
    เด่วรอทีมงาน ผู้รุ้มาตอบนะครับ แต่ผมแนะนำ ของครบ มันจะง่ายและไม่ต้องแปลงอะไรมากมายครับ

7. มีแต่ อ่างทองนะครับ

8. แอร์3ปุ่ม

9. ส่วนตูแอร์นอกหิ้วเปลืยนตามร้านแอร์ทั่วไปได้ครับ

10. Ning Normal ขอบคุนคับ

11. ไกล้จังคับ

12. Puiwut Puriwut Kaewprapon หาซือที่ไหนได้คับ

13. ไม่ไกลนะครับราคาเบาๆทุกอย่างครบๆหมด

14. ผมไปไม่ถุกคับ พี่

15. แต่ตูแอรนอกเรามาชื้อในบรอดคลับเราก้อมีครับ

16. Ning Normal

0
    0
    0
    ลองเข้าไปดูในคลับ Ek group ศึกษาข้อมูลก่อน ตัดสินใจทำ

17. ราคาพันต้นๆ

18. Ning Normal

0
    0
    0
    ตู้แอร์นอก ไม่เกิน 1,500 เกินนี้ถือว่าแพง

19. ระบบแอร์3ปุ่มจัดมาทีราคาหลักพันกลางๆครับร้าน ร้านแถวๆทีว่าเป้นหมืนครัย

20. แค่ของแค่ก้อหมืนแล้วไม้รวมค่าติดตั้ง

21. ไช้คับผมเคยถามคนที่เค้าเคยทำมาเค้าบอกว่าไม่เกิน3500-4000

22. Ning Normal

0
    0
    0
    จากประสบการณ์ เจ็บๆของ ผม หัวใจสำคัญ มันอยู่อุปกรณ์ของเราครับ เซนเซอร์ 4 จุด หัวเข่า กันชน คอนโซลกลางตรงกระจก และ สปีดเซนเซอร์ที่พัดลม

23. Ning Normal

0
    0
    0
    เซนเซอร์ตัวละ 300-400

24. คนในคลับไปทำมาก้อโอเคนะครับ

แถวไหนคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้