ใครพอจะแนะนำเครื่อง B15 เดิมๆบ้างครับ??

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Anirut Maneerojchai, 28 พฤษภาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครพอจะแนะนำเครื่อง B15 เดิมๆบ้างครับ??

1. เหมือนเครื่องจะพัง หลังไมค์มาก็ได้ครับ ถ้าผิดกฏกลุ่ม .. ขอบคุณครับ ..

2. D15B รึเปล่าครับ

3. จริงๆไม่แน่ใจครับ บอดี้ EK97 ครับ

4. ถ้าเครื่องเดิมๆจะเป็นรหัส D16Y... ครับ

5. ครับ พอดีช่างแนะนำให้ลองหา B15 มาใส่แทนฮะ

b15 น่าจะเป็นเครื่องใน city typeZ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้