ขอบคุณที่รับเช้ากลุ่มนะคะ คือตอนนี้อยากได้ฝาสูบ เห็นเค้าว่ามันโก่ง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Zahara Zahara, 10 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zahara Zahara

Zahara Zahara Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่รับเช้ากลุ่มนะคะ คือตอนนี้อยากได้ฝาสูบ เห็นเค้าว่ามันโก่ง ไม่ทราบใครมีคำแนะนำบ้างไหมคะ รถวิ่งดีมากๆ วิ่งจากพัทยาถึงเชียงใหม่ 7ชั่วโมงเนียนๆ แตาพอมาถึงเชียงใหม่ ความร้อนชอบขึ้นบ่อยๆ สุดท้ายเค้าบอกว่าฝาสูบโก่ง เลยจอดมา 6-7 เดือนแล้ว สภาพรถปกติดีทุกชิ้น ยกเว้นปัญหานี้ค่ะ พอจะมีใครแนะนำช่วนเหลือผู้หญิงตัวเล็กๆ ถึกๆ คนนี้บ้างคะ

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เช็คฝาสูบดีๆก่อนครับ ผมเคยน้ำแห้งมา 2ครั้ง มันยังไม่เป็นไรเลย

3. Zahara Zahara

0
    0
    0
    ค่ะ วังจันทร์จะลุยเปิด แล้วจะมาบอกว่าเป็นอะไรยังไงมั่ง ถ้าหากมีอะไรต้องเปลี่ยน จะหาซื้อจากในเพจนี้ได้หรือเปล่าคะ

4. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    จริงๆฝาสูบของนีออนเป็นมิเนียมผสม มันไม่ค่อยโก่งง่านเหมือนรถญี่ปุ่น แต่จะให้ชัวส์ลองให้อู่เปิดฝาม่วัว่าโก่งก่อนดีกว่า ถ้าโก่งค่อยว่ากัน ปล...ที่ผมตอนนี้ส่งฝาสูบโรงกลึงทำใหม่อยู่2ฝา (ปาด กับเจียรบ่าวาล์วใหม่หมด) กับเปลื่ยนยางตีนวาล์วใหม่หมด ถ้าสนใจสอบถามได้ครับ ปล2..แต่ต้องบอกก่อนว่าราคาอาจแพงกว่าของมือสองที่ถอดจากเครื่อง...

5. Zahara Zahara

0
    0
    0
    ค่ะ ขอบคุณมากๆ รอฟังเขามาเชคให้วันจันทร์นี้ค่ะ ถึงนิออนจะอายุมาก แต่พอไปขับคันอื่น vision มองถนนมันต่างกันหลายขุม กินน้ำมันจริงแต่คุ้มกับความเท่ห์ ใครไม่รัก เรารักค่ะ

6. Ozone Korguoo

Ozone Korguoo Guest

0
    0
    0
    รถสวยมากเลยคับ

7. Zahara Zahara

0
    0
    0
    ขอบคุณค่าาาา

8. Ozone Korguoo

Ozone Korguoo Guest

0
    0
    0
    ขอคุณคำแน๊ะน้ำดีๆของพี่ๆด้วยนะคัล

9. Jaruwit Punya

Jaruwit Punya Guest

0
    0
    0
    มีครับ อยากได้อะไรอีกบอก พร้อมระเบิดขายทั้งคัน

10. ฝาสูบโก่งเกิดยากมากถ้าจนิงนี่เคสแรกๆเลยมั้งครับ ผมเคยความร้อนขึ้นติดๆกับเกือบสิบครั้งเพราะช่างต่อพัดลมหมุนผิดด้านยังไม่โก่งเลยครับ

11. Wirat Sook

Wirat Sook Guest

0
    0
    0
    ลองล้างหม้อน้ำยังครับ ของผมเคยเป็น

12. Nac Thecrow

Nac Thecrow Guest

0
    0
    0
    ปาดฝาดใหม่เลยครับ

ตาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้