idsi เซทโบยังไงไห้ไร้ปัญหา

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย cha970, 17 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. cha970

cha970 New Member Member

10
    0
    0
    อยากทราบรายระเอียด+ค่าใช้จ่ายจบอยู่ที่ เซทแล้วต้องขับยังไงไห้เสียยากๆ

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ถามกันจัง เบื่อตอบแล้วนะ :D :D :D :D :D :D :D http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=320028

จบจริงๆ ใช้งบเป็นแสนครับ ยังไงเปลี่ยนเกียร์ ธรรมดาก่อนดีกว่า ได้เกียร์แล้วเรื่องอื่นค่อยคุยกัน :D :D :D :D :D :D

3. mugen-mania

mugen-mania New Member Member

13
    0
    0
    555สงสารแอมป์จัง

4. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    จากประสบการณ์ต้องเปนเกียธรรมดาคับออโต้ยังงัยก็ไม่ทนคับ บูชไม่หนักซัก0.4-0.6ก็พอ เดมแจ้ซไม่ค่อยเผื่อให้แรงฉะนั้นอย่าซัดมาก ยั้งๆบ้าง
    ความแรง ย่อมมากับความหายนะคับต้องทำใจและเข้าใจมัน

5. Apple

575
    8
    0
    ถูกต้องแล้วครับแรงเกินพิกัดเมื่อไหร่ ชิ...หายเมื่อนั้น
    หรือจะเปลี่ยน ลูกสูบกับก้านเป็นเทอร์โบดี :D :D :D :D :D :D :D :D

6. p888h

p888h New Member Member

28
    0
    0
    แลกรถกับพี่แอมเลยคับ ฮิ ฮิ

7. zodi6c

zodi6c New Member Member

3
    0
    0
    บูท 1 บาร ลอง มา เเล้ว คับ ไม่ พัง
    ไม่ได้ โม้ ด้วย พี่ วิชัย จูน ใช้ กล่อง F-con sZ Turbo 2J
    น้ำมันไหลกลับ ของ SARD

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กรกฎาคม 2007
  8. p888h

p888h New Member Member

28
    0
    0
    คนจูนคนเดียวกันเลยคับ นึกว่ามีแต่พี่แอมป์ที่จูนที่เดียวกัน ฮิ ฮิ :D :D

9. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    แรงกันปาย ขับยั้งๆกันบ้างนะครับ เปนห่วงทั้งรถ ทั้งคนคับ :)

10. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    ไม่น่าเชื่อ!!! ทำใส้ด้วยป่าวคับ อย่าบอกว่าใส้ในเดิมๆๆนะครับ เพราะว่าก้านสูบเล็กมากไม่น่ารับไหว ต่อให้จูนเยนแค่ไหน!!!

11. Apple

575
    8
    0
    ไปถามจูนเนอร์มาแล้ว ใส้ในเดิมๆเลยครับแล้วก็ทำได้จริงด้วย เดี๊ยวรออนุมัติงบก่อนจะบูส 1 บาร์บ้าง 555+

12. zpider_p

zpider_p New Member Member

4
    0
    0
    โอ้ ทำกันด้ายยงายยเนี้ย ผม ขอซัก 0.6 ก้พอแย้ววววอิอิ ( หมดตัง + กลัวพังอ่ะ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้