ข่าวด่วนนายเมย์ขาย..........

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย nai_tot, 3 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ไปเจอใน Vanthai.com นายเมย์ประกาศขายรถแล้ว ฮือๆๆๆ:cry:

2. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ง่า ไวแท้ ผมจาเปลี่ยนรถคร้าบ ไม่ได้ไปไหนหรอก เมื่อวานก็ไปดูมาคันนึง เน่าแท้

3. nai_tot

471
    5
    0
    ยังเป็น Urvan อยู่ป่าวไม่มอง Hiage บ้างหรือไง
    อ้อแต่เห็นว่าดู Grand Wagon ไว้ใช่ป่าว ก็ดีเหมือนกัน
    เบนซินเอามาใส่แก๊สวิ่งงานคุ้มๆ

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    คันใหม่ขอแบบเนียนๆเลยนะ เวลาแต่งจะได้หล่อแบบสุดๆ

5. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    น้าเมย์..ขายเท่าไร เดี๋ยวช่วยบอกขายคนแถวบ้าน(เขาหาตู้ใช้งานอยู่อ่ะ)

6. mayuct

941
    4
    0
    ขาย185000จ้า ถ้าขายได้เอาไปเลยหมื่น1 อิอิ

7. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ขายได้เร็วๆนะจ๊ะ

8. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    เอามาก่อนหมื่นนึงได้ป่ะ

ใจร้อนครับ

9. mayuct

941
    4
    0
    ง่ะ -*-

10. jibracing

jibracing New Member Member

6
    0
    0
    นายเมย์สนใจรถเพื่อผมเปล่าเห็นว่าจะขายอยู่รถเพิ่งออกมาไม่กี่เดือนนี้เองขายดาวให้ถ้าสนใจเดียวผมคุยกับเพื่อนให้เป้นรถ TOYOTA SUPER COSTOM ช่วงยาว ใส่แก๊สเรียบร้อยแล้วที่ขายเพราะ เพื่อนผมจะออกหลังคาสูง D4D จะมาวิ่งงานกับผมถ้าสนใจจะดูรถก็โพสมาก่อนแล้วนัดเจอกันเพราะผมไม่ค่อยอยู่กทม.ถ้าสนใจเดียวให้เบอร์โทร
    ป่าไหนเป็นไงบ้างครับสบายดีเปล่า

11. nai_tot

471
    5
    0
    สบายดี ไม่ค่อยเข้ามาเลยนะนายจิ๊บ สงสัยงานจะเยอะ
    ระวังเงินทับตายนะ

ปล.ถ้าเหลือแล้วมาให้ป๋ากู้มั่งดิ ถูกยึดไปหมดแล้ว

12. mayuct

941
    4
    0
    เค้าจะขายดาวเท่าไรคับจิ๊บ ลองคุยๆดูให้หน่อย แล้วผ่อนเดือนเท่าไรกี่ปีคับ หรือไม่ขอเบอร์โทรก็ได้คับ ขอบคุณคับ

13. jibracing

6
    0
    0
    เดียวผมลองคุยกับเพื่อนให้แล้วเดียวผมจะติดต่อให้นะค่างวดรู้สึกว่าเดือนละประมาณ 12,000 บาทแต่ไม่รู้ส่งกี่ปีนะตัวรถสีเขียวทูโทนรถออกมาจากราชารถตู้

ป๋าเงินไม่ทับตายเหรอแต่ค่างวดรถนะทับตายต้องรีบส่งค่างวดรถก่อนผมใกล้จะเป็นไทยแล้วป๋าอีกหน่อยผมก็ไม่เหนื่อแล้ว
    ปล.เงินเหลือแล้วผมจะให้กู้แต่ตอนนี้โดยคนในครอบครัวยึดหมดเลยเพื่ออนาคต
    คำขวัญวันนี้
    เหนื่อเท่าไหนก็สู้เพื่อครอบครัวและอนาคตจะได้สบายภายหน้า ตอนนี้ยังไม่แก่ก็รีบหาเงินถ้แก่แล้วหาเงินลำบาก ไม่ได้ว่าป๋านะอย่าโกรธนะ (ล้อเล่นอย่าป๋าว่าถึงแก่ก็ยังมีไฟอยู่ใช่ป่าว)

14. nai_tot

471
    5
    0
    ถูกต้องแล้วคร้าบบบบบ นายจิ๊บ แต่ไฟมันเริ่มมอดแล้วซิ

เอาใจช่วยให้นายเมย์ได้รถใหม่ไวๆ นะจ๊ะ

15. jibracing

6
    0
    0
    นายเมย์ผมถามเพื่อนให้แล้วนะน่าจะขายดาวไม่เกิน1แสน2หมื่นบาทผ่อนเดือนละ12,000บาทผ่อนประมาณ 4 ปีตอนนี้เพื่อนผมกำลังตัดสินใจอยู่แต่ผ่อนไปแล้วประมาณน่าจะ3-4เดือนแล้วคงเหลืออีก3ปีกว่าๆนะแต่รถปีอะไรผมลืมถามให้

ป๋าไหน ตอนนี้ผมอยู่เดอะร็อกค่าเฟ่พัทยาป๋ามาเที่ยวกับผมมั้ยมีสาวๆโคโยตี้ทีมงานของน้องแน็กด้วยเข้าจ้างรถผมมาสนใจป่าวป๋า

16. nai_tot

471
    5
    0
    อยากไป แต่กลัวหัวแตก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้