ครัยมีโปรแกรมที่วัดระดับเสียง เดซิเบล ที่ใช้ในรถยนต์บ้างครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย bensopra35rx, 4 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bensopra35rx

bensopra35rx New Member Member

32
    1
    0
    ครัยมีโปรแกรมที่วัดระดับเสียง เดซิเบล ที่ใช้ในรถยนต์บ้างครับ คือว่าอยากได้อ่าครับ จะเอาไว้วัดระดับเสียง ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. N!cK_NoT?

N!cK_NoT? New Member Member

15
    0
    0
    ช่วย up !! ครับ อยากได้เหมือนกัน^^

3. bensopra35rx

bensopra35rx New Member Member

32
    1
    0
    ไม่มีกันเลยหรอ ครัยมีช่วยปล่อยๆมาบ้างนะครับ อยากได้

4. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    ลองหามือถือรุ่นนี้มาลองเล่นดูนะครับ มีคนเคยแนะนำ nokia 3250

เข้าที่เมนูส่วนตัว เครื่องวัดระดับเสียง เลือกระดับเสียงต่ำ วางไว้หน้าคอลโซน แล้วเปิดอัดกันเลย

วัดเสียงออกมาค่าหน่วยเป็น db.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้