ช่วยเพื่อนไมล์กานหน่อยครับจะขายรถแล้ว

การสนทนาใน 'DNA Racing Club' เริ่มโดย TK RACING, 22 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    เสียดายจริงๆๆกับ16เทคใหญ่ๆๆๆ คันนี้ ทำมาเยอะทีเดียว เลยครับเรียก ว่า เป็น
    รถบ้าน ที่ ใช้งานและ มีความเปงซาตาล ด้วย อิอิ แต่ด้วยความ
    เป็นหัวใจนักแข่ง ไมล์เลยอยากได้รถบ้านๆๆ มากขึ้นแน้น ความประหยัด
    โดยการจะเล่นรถเทอร์โบ อิอิ/ประหยัดยังไงหว่า/* อิอิมาช่วยกานอัพเร็ว ครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?p=4631742#post4631742

2. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ตามไปอัฟมาแล้วววววว

3. TK RACING

TK RACING New Member Moderator

1,163
    8
    0
    อัพหานบ่อยๆๆกระทู้จะได้ขึ้น

4. เริ่มแต่งรถ

เริ่มแต่งรถ New Member Member

88
    1
    0
    เครื่อง B 16 A Tech ใหญ่ ฝาหลอกเป็น Tech เล็ก
    Header เลสนอกทั้งเส้น
    คลัสทองแดงของนอก
    กล่อง Mugen ประหยัดครับ 10 โลลิตรได้
    ค้ำหน้า Cusco
    ดิสเบรก 4 ล้อ
    ช่วงล่างเป็น Tein 4 ต้นครับ
    แก็ปหลังทรง Spoon สภาพดีครับ
    ครึ่งคันหน้าเป็นตุ๊กแกครับ
    พวงมาลั และหัวเกียร์เป็น Momo
    ไมล์ขาว
    หน้าเต็ม
    ช่องชา
    แผงข้างมี Twister
    ท้าวแขนตุ๊กแกยาว
    ครึ่งหลังลื้อ ทำ Rollbar เหลือง
    ล้อลาย Spoon สีแท้
    ยาง Falken
    sport light
    คิ้วเป็นของตัวนอกเทาครับ
    เพิ่งเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ น้ำมันเครื่อง และ แบเตอรี่ อ้อ น้ำมัน Power ด้วย

5. num_dna_01

num_dna_01 New Member Moderator

526
    4
    0
    จัดไปๆๆๆ

6. oat_dna

oat_dna Active Member Moderator

2,715
    8
    38
    ยาวๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้