เครื่องไดโนฯ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gri, 12 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    ไม่ทราบว่า มีบริษัทไหนในประเทศไทย ที่นำเข้าเครื่องไดโนบ้างครับ

เน้นบริษัทที่มีการบริการหลังการขายที่ดีด้วยนะครับ

ส่วนเครื่องไดโน ขอเปรียบเทียบราคาระหว่าง ขับ 2 กับ ขับ 4 ครับ

และเครื่องไดโนต้องมีความแม่นด้วยนะครับ

---------------------------

มีคนเขาจะซื้อครับ เลยฝากให้ผมมาหาข้อมูลให้ครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้