เมื่อวาน ไฟรูปแบตฯขึ้นไฟหมด ไห้ช่างดู ได้แบตฯใหม่ โมไดร์ ค่าเสียหาย2000บาทไทย...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย อภิรักษ์ กำเนิดดี, 15 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวาน ไฟรูปแบตฯขึ้นไฟหมด ไห้ช่างดู ได้แบตฯใหม่ โมไดร์ ค่าเสียหาย2000บาทไทย เมียบอกขายซื้อใหม่ เลยตอบไปไม่ใจมันรัก เท่าไหร่ก้อยอม

1. สุดยอดครับ

2. Castomer Sahara

Castomer Sahara Guest

0
    0
    0
    ถึงจะซ้อมบ่อยแต่เราก็ทำด้วยใจคับอย่าไปขายเลยคับเพราะขายไปราคาก้ได้ไม่เท่าไหร่เก็บไว้ดีกว่าคับมีเงินก็ทำไปเรื่อยๆรถผมค่าซ้อมบวกค่าแต่งหมดไปจะซื้อรถใหม่ได้แล้วคับผมยังไม่ขายเลยเรารักรถ-รถก้รักเราคับผมคิดแบบนี้

3. สู้ๆคับรถเก่าแต่เหลาใหม่จัยรักนะ

4. รถผมคันแรกนะครับที่เหลือไม่ค่อยสวยเท่าไหล่ 55555

5. รอมิตติ้งอยู่ครับบบบ

มีมิตติ้งที่ ทะเล ไปด้วย จ้า...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้