ถามเกี่ยวกับเบ้าโช๊ค ของ A31 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย XChao, 13 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. XChao

XChao New Member Member

1
    0
    0
    คืออยากทราบระยะห่างระหว่างเสาน๊อต 3 ต้น ของยางเบ้าโช้คหน้าครับ ว่าระยะห่างจากตรงกลางน๊อตไปยังน๊อตอีกต้นเท่ากับกี่เซ็นต์ครับ

รบกวนพี่ๆ ชาว A31 ด้วยนะครับ หาข้อมูลมาหลายเว็บแล้วแต่ไม่มีเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. violent

violent New Member Member

2
    0
    0
    ถามไปเพื่อ???? จะหาสเปเซอร์รองหรือว่าอะไรครับ ระยะห่างของน๊อตก็ประมาณ 11 เซ็นต์ครึ่ง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้