ถ้าจะเป็นสมาชิก Nalam Club ต้องทำไงอะคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย jo_mai_zeed, 3 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jo_mai_zeed

jo_mai_zeed New Member Member

83
    0
    0
    ถ้าจะเป็นสมาชิก Nalam Club ต้องทำไงอะคับ อยู่พัทยาอะคับ กำลังทำ TT140 อยู่อยากจะไปมิตติ้งบ้าง (อยากให้ติรถผม จะได้แก้ไขให้สวย) ตอบด้วย ขอบคุณคับ

2. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    สบายๆครับมามิตติ้ง 3 ครั้งก็เป็นสมาชิกแล้วครับ

3. jo_mai_zeed

83
    0
    0
    จะรู้ได้ไงอะคับว่ามิตติ้งกันเมื่อไหร่ เครื่องเดิมไปได้ไหมคับ

จะรู้ได้ไงอะคับว่ามิตติ้งกันเมื่อไหร่ เครื่องเดิมไปได้ไหมคับ ช่วยตอบด้วยนะคับ ส่วนใหญ่ไปมิตติ้งกันที่ไหนเหรอคับ

4. jo_mai_zeed

83
    0
    0
    ช่วยตอบให้ทราบด้วยนะคับ ประมาณวันที่เท่าไหร่ ที่ไหน ขอบคุณคับ

5. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ไปได้หมดครับ เครื่องเดิม หรือวางเครื่อง Nalamclub ยินดีตอนรับครับ

ถ้ามิตติ้งที่ไกลจะถึงนี้ก็เสาร์ที่ 11 สิงหา ครับ เรื่องสถานที่ ถ้าไม่คาดเคลื่อนก็ ปั๊มเจ็ท ม.กรุงเทพ รังสิต ครับ แต่รอใกล้ถึงวันจะมีคนมาประกาศให้ทราบในเว็บครับ

6. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    มิตติ้งทุกเสาร์ที่2 ของเดือนครับ มาเลยครับรถผมก็เดิมๆไม่ได้แต่งอะไรครับ

7. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    อย่างที่ทุกๆบอกอ่ะคับ มิตติ้งทุกๆ เสาร์ที่ 2 ของทุกเดือนคับ

ช่วงเวลา ประมาณบ่ายสี่โมงเย็นเป็นต้นไป ณ ปั้มเจ็ท ม.กรุงเทพ รังสิตคับ

มามิตติ้งร่วมกัน เข้ามาในบอร์ดนี้บ้าง ก้อ....โอเค....แล้วคับ

รถพี่ก้อเดิมๆ....คับ มาได้สบายๆ คับ

8. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    น้าเจ แล้วเสาร์นี้ยังไงครับ

9. lonely wolf

lonely wolf New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ พึ่งเป็นสมาชิกใหม่ ตอนนี้ขับหน้าแหลม เครื่อง 3T 1800 อยู่ครับ
    ยังไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ ขอคำแนะนำด้วยครับ

10. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    จะให้...แนะนำอะไรบ้างคับ ??

ถามมาได้เลยคร้าบบบบบ

11. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    ยินดีด้วยครับ

12. chaiwat grinsrithong

chaiwat grinsrithong New Member Member

64
    0
    0
    ยินดีด้วยอีกคนครับ

13. HALL_TT141

HALL_TT141 New Member Member

2
    0
    0
    อยากเข้าคลับทำไงครับ

อยากเป็นสมาชิกครับ

14. HALL_TT141

HALL_TT141 New Member Member

2
    0
    0
    จัดมิตติ้ง ทุกเสาร์ที่ 2 ของเดือนเหรอครับ

15. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ช่ายเลย..............ติดตามที่บอร์ดนี้อีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้