MR2กับLpg ครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Mon_want_mr2, 30 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mon_want_mr2

Mon_want_mr2 New Member Member

1
    0
    0
    มีใครคิดจะติดLPGเเบบโดนัทกับMR2ไมครับ มันจะตลกรึป่าวที่คิดเพราะผมขับBMอยู่แล้วเปลี่ยนมาเป็นNGVประหยัดขึ้น5เท่า แต่MR2คงติดได้แต่LPG แล้วอีกอย่างจะทำให้ข้างหน้าหนักขึ้นด้วยจะเข้าโค้งดีขึ้นไมครับ ที่ถามเพราะว่าหาMR2อยู่ครับ แต่อยากได้แบบเดิมๆให้มากที่สุดแบบT Bar ใครมีแนะนำได้ครับ ขอบคุณครับ:D

2. jacksolo

jacksolo New Member Member

61
    0
    0
    เคยเห็น mr2 คันนึงออกรายการ คอคนรักรถติด LPG แต่ถังรู้สึกว่าไว้ด้านหลังนะครับ
    แต่ส่วนใหญ่ก็ไม่ค่อยเห็นนะครับเพราะmr2ก็ไม่ค่อยกินน้ำมันเท่าไหร่ (ถ้าขับไม่อัด)
    ที่รู้ๆกินน้อยกว่า อีโวแน่นอน อิอิ

3. MuJa

MuJa New Member Member

11
    1
    0
    ยังหาอยู่ รึปล่าวคับ
    สนใจคันนี้มั้ยคับ
    <-----------------

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้