รบกวนสอบถามหน่อยครับ ช่วงล่างb14 นี่ต้องเปลี่ยนตัวไหนบ้าง ที่สำคัญ แล้วมียี่ห้อไหนบ้าง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Mustza Basud, 19 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ ช่วงล่างb14 นี่ต้องเปลี่ยนตัวไหนบ้าง ที่สำคัญ แล้วมียี่ห้อไหนบ้าง #เตรียมช่วงล่างรับเดินทางช่วงปีใหม่

2. อยากรู้เหมือนกันคับ บอกที

3. ลูกหมากคันชักนอก ลูกหมากปีกนกล่าง ลูกหมากแร็ค บูชปีกนกล่างใหญ่ บูชปีกนกล่างเล็ก ยางกันโคลงหน้า ลูกหมากกันโคลงหน้า มีหลายยี่ห้อครับ แนะนำก็คง 555 (ตองห้า)

4. ผมยกปีกนกเชียงกงเลยคู่นึง ได้ลูกหมากปีกนกล่าง + บูชปีกนกทั้งใหญ่และเล็ก เป็นอีกทางเลือกนะครับ

5. Mustza Basud

Mustza Basud Guest

0
    0
    0
    เท่าไหร่ครับของเชียงกง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้