เบรคเหยียบอร้วแข็งมีเสียงลมออกมาอ่ครับเบรคก่ไม่อยุ่เปนเพราะไรครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ปวดขี้ที่ฟลอริด้า ยืนกินถั่วปากอ้าที่ซานโตรินี่, 22 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เบรคเหยียบอร้วแข็งมีเสียงลมออกมาอ่ครับเบรคก่ไม่อยุ่เปนเพราะไรครับ

1. แผ่นยางในหม้อลมเบรกขาดละครับ แนะนำซื้อเซียงกง เป็นชั้นครึ่งมาเปลี่ยนจะคุ้มกว่าซ่อมคับ

2. ถ้าเปลียนทั้งใบละครับ

นั่นล่ะครับให้ยกทั้งใบเลย ^^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้