สอบถามครับ เปิดแอร์ไม่ติดครับไม่รุ้เป็นที่อะไร ผมไม่รุ้ว่าเปนที่พัดลม หรือสวิท...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เต้ย ซัง, 25 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ เปิดแอร์ไม่ติดครับไม่รุ้เป็นที่อะไร ผมไม่รุ้ว่าเปนที่พัดลม หรือสวิท เปิดระดับ1 2 3 4 ลมค่อยจากนั้นไม่ติดอีกเลย ขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยครับ ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

1. Aek Suriya

Aek Suriya Guest

0
    0
    0
    พัดลมคับเปลียนถ่านก้มดูไต้เกะหน้าคับ

2. Aek Suriya

Aek Suriya Guest

0
    0
    0
    ไขควงไขกลมเล็กตงกลางคับ

ผมก็เป็นเคาะๆพัดลม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้