ขอถามผุ้รุ้หน่อยคับมันขึ้นไฟโชคำว่าเบรคเท้มต่อจากฝากระโปรงท้ายคับกังวลมากเลยคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย โหลย โท่ย, 26 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามผุ้รุ้หน่อยคับมันขึ้นไฟโชคำว่าเบรคเท้มต่อจากฝากระโปรงท้ายคับกังวลมากเลยคับ

1. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ไฟท้ายขาด ขั้วสกปรก

2. ดูน่ำมันเบรคด้วยคับ

3. Teera Inhom

Teera Inhom Guest

0
    0
    0
    ไฟท้ายติดไม่ครบ

4. ขอบคุณทุกท่านเลยคับ

5. ผมชอบครับเรามีอะไรทีเกี่ยวกันรถทีเราไม่รู้แล้วถามกันได้ผมชอบนะเพราะผมก็รู้ไมหมดแล้วเราขับรถรุ่นเดียวกันเราถามกันได้ครับผมถึงยังไม่ขายพีเทาผมนีละ

ต้งมีไฟขาดครับลองเช็คดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้