ใครพอจะมีตัวนี้บ้างครับ เอาแต่ท่อนใหญ่ก็ได้ครับ พอดีของผม ผุน้ำรั่วออกครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Park Ronnapop, 28 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    ใครพอจะมีตัวนี้บ้างครับ เอาแต่ท่อนใหญ่ก็ได้ครับ พอดีของผม ผุน้ำรั่วออกครับ ขอบคุณครับ

2. เค้าเรียกอะไรอะ

3. Park Ronnapop

Park Ronnapop Guest

0
    0
    0
    ผมก็ไม่แน่ใจครับ ข้างในจะมีวาล์วน้ำใส่อยู่ครับ

4. วาล์วน้ำ ร้านอะไหล่น่าจะมี 700-1000

5. ถ้าอยู่กรุงเทพเอาไปเทียบที่เชียงกงบางนาเลยครับเลยครับของยังมีครับ

6. เครื่องอ่ารัยครับ

ในรูปเครื่อง b20a นะ ถ้าเครื่อง คาร์บูต้องตัวนี้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้