ถามราคา พูลเล่หน้าเครื่องครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย yooth mtx, 10 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yooth mtx

yooth mtx Guest

0
    0
    0
    พูลเล่หน้าเครื่อง ไมตี้ 2L ปี 94 ครับ ตอนนี้มันจะกลับบ้านเก่าแล้วครับ หมุนแกว่งๆ แล้วครับ ท่านใดเคยเปลี่ยน ราคาเท่าไรครับ เบิกใหม่ หรือเซียงกงดี? แนะนำหน่อยครับ

2. Nun_MTX

Nun_MTX New Member Member

183
    4
    0
    ต้องดูก่อนว่าเพลาข้อเหวียงสึกไหม ถ้าสึกบอกเลยว่างานช้างยกเครื่องลงแน่นอน ถ้าไม่สึกก้อเปลี่ยนแค่พลูเล่เชียงกง ไม่น่าเกิน 1000 ของผมข้อเหวี่ยงสึก โดนไป 1x,xxx ต้นๆๆ คับ

3. YOOTH MTX

YOOTH MTX Guest

0
    0
    0
    พูลเล่

ยังมิไดรื้อดูเลยครับ แค่ยืนมองเวลาติดเครื่องเห็นมันแกว่งๆ
    ...........แต่เคยถอดครั้งก่อนปีกว่าแล้ว ก็ไม่สึกนะครับ ยังแน่นดี ถอดยากด้วย
    ..........ถามต่ออีกหน่อย ซื้อเซียงกงร้านไหนครับ ... ที่รังสิตมีมั๊ยครับ ?
    ขอบคุณครับ......

4. w_th

w_th New Member Member

19
    0
    0
    ถ้ามันแกว่งแล้วรีบเปลี่ยนเถอะครับ เดี๋ยวจะลาม ผมเคยเปลี่ยนครับ ของศูนย์ 5,X00 ไม่ Vat. เซียงกงประมาณ 1000 ตามที่พี่เขาบอก ส่วนที่ผมเอามาใส่รถเป็นอะไหล่ใหม่(เทียบ)บ้านเรา 700 กว่า ใช้ได้ถึงทุกวันนี้ครับ

5. yooth mtx

yooth mtx Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้