สอบถามมีสมาชิกท่านใดใช้รถสี midnight blue น้ำเงินโรงงานบ้างครับ วันนี้ผมเอารถไปตรวจ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Auttawit Skuntantimeta, 12 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามมีสมาชิกท่านใดใช้รถสี midnight blue น้ำเงินโรงงานบ้างครับ วันนี้ผมเอารถไปตรวจ ตรอ. เค้าบอกรถผมสีเทาให้ไปแจ้งเปลี่ยนสี ยังไงก็ไม่ตรวจให้ ผมเลยอยากรู้ว่ารุ่นเดียวสีเดียวไม่ทราบว่าจดเป็นสีอะไรครับ ปล. รถผมจดสีน้ำเงินมาจะ 30 ปี มาวันนี้เค้าบอกรถผมสีเทา งงเหลือเกิน

1. Ling Nava

Ling Nava Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยน ตร อ เลยครับ

2. เอิ่มมม บอกรถสีมันด้านเเล้ว ผมยังเทาเลย เเต่ก็ไม่มีปันหา เค้าน่าตะเข้าใจนะคับ ไม่เข้าใจเปลี่ยนที่ มันกวนตีนนน

3. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    เปลี่ยนตรอ. ง่ายกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้