สวัสดีครับ พี่ๆท่านใด พอจะทราบ ราคา ประเก็นฝา บ้างไหมครับ ช่วยบอกราคา ให้หน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย น้องยอน จุบุจุบุ, 9 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ พี่ๆท่านใด พอจะทราบ ราคา ประเก็นฝา บ้างไหมครับ ช่วยบอกราคา ให้หน่อยครับ อยากประเก็น แท้ๆ แต่ไม่ทราบราคา ( ปล.ขอบคุณครับ )

1. มีแบบธรรมดาคับผมใส่อยู่คับแผ่นละ260บาทคับแถวบ้าน

2. Captian Thailand

Captian Thailand Guest

0
    0
    0
    แนะนำให้ซื้อเป็นยี่ห้อที่ดีหน่อยก้ได้ครับ แต่ถ้าหาแท้ได้ก้จะประมาณ1000กว่าๆครับ (ถ้ามี)

3. ไม่เกิน500ครับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้