ขายครับ ยกคัน เครื่องเดิมคาร์บู ติดLPG สายพาน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย CK Kornthap, 16 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CK Kornthap

CK Kornthap Guest

0
    0
    0
    ขายครับ ยกคัน เครื่องเดิมคาร์บู ติดLPG สายพาน ไทม์มิ่งขาดเปลี่ยนสายพานไทม์มิ่งวิ่งได้แล้วครับ แอร์เย็น วิทยุ+CD ยางยังใหม่ ต้องหารถมาลากไปซ่อมนะครับ พิกัด ท่าพระ กทม 20,000 ต่อรองได้ครับ เล่มทะเบียนพร้อม

2. สายพานขาด วาล์วไม่คดงอ หรอครับ

3. น่าจะต้องทำวาล์ว เปิดฝาสูบ เลยนะงานนี้

เครื่องตัวนี้ ไม่โดนฝาครับ แค่เปลี่ยนสายพาน ไทม์มิ่ง ก็ขับได้ปกติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้