เดี๋ยวนี้พี่น้องสมาชิกขายกันจังเลยครับ นับวันเริ่มน้อยลงเรื่อยๆ....

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Tee Rungsit, 17 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวนี้พี่น้องสมาชิกขายกันจังเลยครับ นับวันเริ่มน้อยลงเรื่อยๆ. มีคนถามว่ารถเองกี่ปีแล้ว ตอบไปแค่ 27-28ปีเองครับยังใช้ได้ปกติ มีเก็บซ่อมบ้างตามการใช้งาน ถามว่าจะใช้มันอีกนานไหม ตอบไปมีตังคงซื้อคันใหม่แต่คันนี้คงไม่ขายหรอกครับ พี่ๆชาวๆ. Accord88-89คิดเห็นอย่างไรบ้างครับ

2. ยิ่งเก่ายิ่งขลังครับเลี้ยงไว้ๆ5555

3. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ผ่อนคันใหม่มา 3ปีล่ะ คันเก่าก็ทำเก็บไว้ซิ่งเล่นอยู่

4. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    ราคาขาย ยังกับเวฟ100 น่าเสียดายนะสำหรับความคิดผม

5. ขอบผมอยู่ด้วยกันมา 8 ปีแล้ว.. รบงบพร้อม..วางเครื่องใหม่..ครับ...^^

6. ถ้าสภาพดีใครจะขายลง ราคาอย่างกะมอไซด์ แต่บางคนไม่มีที่จอดเขาก็ขายทิ้ง ตอนแรกผมก็ว่าจะขาย สุดท้ายเครื่องพังก็หมดไปเยอะ.....เปลี่ยนใจใช้ต่อดีกว่าเพราะมันก็ไม่จุกจิกเสียตรงนั้นตรงนี้ใช้ทนดีเหลือเกิน......ก็เลยคุ้มกว่าซื้อรถใหม่

7. รักมากขับไปซ่อมบ้างไม่คิดจะขายครับ

8. Boworn Sai

Boworn Sai Guest

0
    0
    0
    ผมว่าอย่าไปตามแฟชั่นเลย รถยังใช้ได้อยู่เราก็ใช้ไป ถ้าเราไม่เดือดร้อนจริงๆ

9. Boworn Sai

Boworn Sai Guest

0
    0
    0
    งวดนี้ยังได้โชคเลยเลขทะเบียน 50

10. กำลังซ่อมอยู่ครับเปลี่ยนฝาสูบ....ฝาสูบผุ

11. ยังใงก็ไม่ขายคับ

12. สวยจริงๆ ในที่มืดๆ

13. เปลี่ยนไปตามการเวลา

14. Patcharapat Vit

Patcharapat Vit Guest

0
    0
    0
    ไม่ขายคับ

15. ถ้าอยากแชงต้องวิ่งสองร้อยอิอิ จะขายได้ไง

16. อยู่ด้วยกันไปยาวๆเลยคับ

17. Buddy Deesukon

Buddy Deesukon Guest

0
    0
    0
    มุมแอบถ่าย ยังใช้อยู่ยาวไปครับ

18. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เอาออกมาขับปุ๊บ โดนฝนปั๊บ

19. ใช้เรื่อยไป.. จนไม่มีอะไหล่ซ่อม.555

20. สวยคลาสิคซีดานครับ

21. Thom Eamampai

Thom Eamampai Guest

0
    0
    0
    ยาวไปๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้