เอาน้อง Slow ไปลุยฝนเล่น ป่าหินงาม - มอหินขาว อากาศดีมากครับ ฝนประปาย ป่าเขียว ๆ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ท่านใหม่ นะฮ๊าว์ฟ, 20 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เอาน้อง Slow ไปลุยฝนเล่น ป่าหินงาม - มอหินขาว อากาศดีมากครับ ฝนประปาย ป่าเขียว ๆ ลมเย็น ๆ สดชื่น โคตร ๆ

1. Mam Keatnoek

Mam Keatnoek Guest

0
    0
    0
    วิวสวยดีครับ...ชัยภูมิบ้านผมเอง...อิอิ

2. ที่สำคัญ วันที่ไป บรรยากาศดีมาก ครับ เที่ยงยันบ่าย ปิดแอร์ เปิดกระจกยังเย็นสบาย

3. ตั้งใจไป ฉ่ำแฉะ ก็ ได้ แฉะฉ่ำ

4. Mam Keatnoek

0
    0
    0
    วันแม่นี้ว่าจะกลับไปเที่ยวบ้านเหมือนกันครับ..

5. ฝากแวะไป ไทรทอง เอารูปมาฝากหน่อยสิครับ ผมไม่ได้ แวะไป อยากรู้ ว่า พลาดขนาดไหน ที่ไม่ได้ ไป

6. Mam Keatnoek

0
    0
    0
    ได้ครับ...แต่ตอนนี้รถวางเครื่องอยู่ครับ..เครื่องพัง..55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้