ใครเคยลอง อยากใส่ขอบ 17 18 บ้างไหมครับ หรือมีใครอยู่ ขอคำแนะนำ และ ขอชมรูป หน่อยครับ พี่ๆ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Chadchawan Doungwichian, 4 สิงหาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยลอง อยากใส่ขอบ 17 18 บ้างไหมครับ หรือมีใครอยู่ ขอคำแนะนำ และ ขอชมรูป หน่อยครับ พี่ๆ

1. ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    17 เค้าบอกว่าออกตัวอืดกินน้ำมัน แล้วก็ขูดซุ้มถ้าออฟเซตไม่เหมาะ (จำไม่ได้ว่าคนใส่ 17 เค้าใช้ออฟเซตเท่าไรกัน) 18 ไม่น่าจะมีคนใส่ ใหญ่เกินไปสำหรับ ek ในรูปผมใส่ 16 ความรู้สึกแทบไม่ต่างกะล้อเดิมคับ แค่มันไม่นุ่ม ถ้าอยากซิ่งออกตัวไว!!ต้อง 15 คับ

3. ขอบคุนครับพี่ สำหรับ ข้อมูล 16 เต็มซุ้มเลยไหมครับ

4. Phech Chaichum

Phech Chaichum Guest

0
    0
    0
    17" 45 205 ไม่มีติดครับ ส่วนเรื่องออกตัวไม่เกี่ยวกับขนาดแมค ครับเกี่ยวกับน้ำหนัก ควรเป็นอลูมิเนียม ตัวนี้ทนมากตกหลุมหนักๆมาหลายครั้งไม่เป็นรัยเลย สเต็ปหน้าตื้นหลังลึก

5. อย่างงี้ ใส่ rpf1 ขอบ17 ได้ไหมครับ

6. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    16 ไม่ค่อยเต็มเท่าไรคับ 17 เต็มกว่า

7. โอเค เลยครับ ขอบคุนพวกพี่ๆ นะครับบบ

8. หล่อเลยครับ ขอบคุนครับ

9. เมื่อก่อน ใส่17 /45 /205งับ อืดกินน้ำมัน วิ่งไกลสบาย ไหลดีกว่า เต็มซุ้ม ดี เต็มๆ

10. ตอนนี้ มาเล่น 15 อิอิ

โอเคครับ ขอบคุนครับพี่ 15 หลาอเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้