อยากรู้

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย pongsoft, 3 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongsoft

pongsoft New Member Member

29
    0
    0
    ชาวบอร์ดทุกคนขับรถอะไรกันมั้งหรอคับรถแต่ละต้องหล่อเหมือนคนขับแน่ๆๆเลยอ่ะคับเลยอยากถามว่ากท อะไรกันบ้างอ่ะคับจะได้เห็นแล้วก็ทักทายกันได้นะคับถ้าเจอกันนะคับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ของป๋าก็รูปข้างๆนี่แหละ โตต้า Custom เอาไว้ใช้ครอบครัว

3. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ผมนิสสัน คาราแวนสีดำคับป้ายทะเบียเป็นคิตตี้จำง่ายคับ คงมีคันเดียวที่ใส่อ่ะ อิอิ

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ตูน HIACE สีฟ้าหน้าตาไม่เหมือนใครแบบในรูปนี่แหละ

5. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ผมไม่มีรถส่วนตัว อาศัยรถแฟนครับ

หาผมได้ตอนเมียหลับ รับประกันเจอกันครับ

6. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    เคยคับตู้โต้ต้า LITEACE รุ่นแรก KM-10เครื่องเบนซิน1500 แต่ปัจุบันจอด(รองบซ่อมอ่ะ)

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    555+ น่าสงสานเอกเนอะ อิอิ

8. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ของผมหัวจรวด สีฟ้าบรอนซ์ รุ่นเดียวกับพี่ตูนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้