น้าหนุ่มคร้าบบบบ...

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย naruepun, 2 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naruepun

naruepun New Member Member

22
    1
    0
    Mobile XT อัพเดทของใหม่ภาษาไทย มีอ่ะยัง... ถ้ายังไม่มีเดี๋ยวว่างๆเอาไปให้

2. naruepun

naruepun New Member Member

22
    1
    0
    ใช้ง่ายกว่าเดิมเยอะเลย

3. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    น้ามาทำอะไรแถวบ้านผมเนี่ย แผนที่มันฟ้องนะน้า มันเฉี่ยวบ้านผมไป2ซอยเอง...

แล้วไม่ยอมแวะมาเยี่ยมเราบ้างเล้ย..

4. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    โอ้โฮ......เฮะ :eek:

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    น้าแกตัดมาไม่หมดนี่หว่า ไม่งั้นต้องมีรูปหัวใจขึ้นแถวรัชดาแน่นอน :D

6. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    ... เด๋วนี้เค้ามีเครื่องมือติดตามผัว ...เฮ้ย!!! ติดตามตัวแล้วเว้ย...:cool:

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    น้าเอ้มาแถวคอนโดผมเหมือนกัน ไม่ยอมมาเลี้ยงส้มตำนะ 5555555

ปล.ยังไม่รู้ว่าจะติดแก๊สคันไหนอีกครับ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้