new lancer แปลงเป็น evo รุ่นใหนได้คับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LHONG_LHONG, 1 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LHONG_LHONG

LHONG_LHONG New Member Member

5
    0
    1
    ตามหัวข้อเลยคับพี่ แปลงเป็นevo ไรได้คับ
    เครื่องต้องเป็นรุ่นใหน มีรายละเอียดยังไง ราคาซักเท่าใหร่
    แล้วก็รายละเอียดอื่นๆที่จำเป็นหรือที่ผมควรจะรู้ด้วยคับ

อีกคำถาม : 8 กับ 8mr ต่างกันยงไงคับ

รบกวนพี่ๆช่วยตอบด้วยคับ ขอบล่วงหน้าคับ

2. freemenow

freemenow New Member Member

9
    0
    0
    7-8-9 ควรกำเงินไว้สักหนึ่งล้าน(ทำรถไม่หมดที่เหลือเอาไว้เติมน้ำมันครับ) คำตอบอื่นๆหาดูกระทู้เก่าได้เลยครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้