ช่วยแนะนำซับให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Padungpong, 13 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    อยากได้ซับ 10 นิ้ว คู่ มาแทนอันเก่าอ่ะครับ อยากได้แบบเบสลอย ๆ ครับ แบบว่าฟุบ ๆ ๆเลยอ่ะคับ ผมควรจะใช้ยี่ห้ออะไรดีครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้อ่ะครับ กลัวโดนร้านหลอก

2. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    ถ้าหนักๆเก็บตัวเร็วๆก้อ MTX ครับ

3. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ถ้าเอามันจะหนี MTX ไปได้อย่างไร

4. bignonsuch

bignonsuch New Member Member

169
    2
    0
    อีกตัวก้อ crossfireครับ

5. Padungpong

Padungpong New Member Member

59
    1
    0
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ MTX 10 นิ้วเนี่ยครับ คู่ละเท่าไหร่เอ่ย

6. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    แล้วแต่รุ่นล่ะคับ ต้องลองดูคับ จิงๆน่าจะลองหาฟังดูก่อนนะคับ

7. deluxez

deluxez New Member Member

38
    1
    0
    kicker compVR

8. P_audio

P_audio New Member Member

2
    0
    0
    ไว้จะส่งรูปไปให้ดูน่ะ
    ซับ 12 วอยคู่ แม่เหล็กสองชั้น ทรงโดนัท อ่าน่ะ

9. special

special New Member Member

25
    0
    0
    มี Crossfire 10" ( CF310 ) เบสมาหนักแน่ๆ ... ไม่กินวัตต์ด้วยตัวนี้ ใช้แอมป์แค่ 180 - 200 watts ก็ขับได้เต็มตัวแล้ว ถ้ายังไงลองโทรถามที่ 017624966 ถ้าไง ช่วงบ่ายๆน่ะครับ

10. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ผมว่าตู้ก็สำคัญมากนะครับ ที่จริงต้องแมชกันนะผมว่า เพราะพี่ผมไปตีตู้ที่ร้านมาเบสลอยเป็นลูกเลยครับ แต่พอยกมาให้ผมผมตีตู้เอง ไม่ได้เรื่องเลยครับ

แต่ว่าลำโพงแต่ละยี่ห้อ แต่ละรุ่นมันก็มีเอกลักษณ์ของมันนะครับ ที่สำคัญเลือกให้ถูกใจตัวเองก็แล้วกันถ้าเราชอบเราเสียตังค์มันก็เป็นสิทธิ์ของเราครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้