ท่านพี่ทั้งหลายช่วยผมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย คาร์ท-สิค, 31 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    ผมจะทำสีรถผมเฟรม GILLARD ไม่มีแบบครับ ไม่รู้จะไปหาที่ไหนครับ นึกว่าน้องขอร้องให้ช่วยรึกันครับ

2. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เอาไปเลย

[​IMG][​IMG]

3. คาร์ท-สิค

36
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ hnun แต่มันเฟรม gillard รุ่นไหนไม่รู้ครับ แต่ยังไงก็ต้องขอบคุณครับ

4. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D ; วิธีง่ายๆ..Search ที่ Google ต้องการหารูปก็ไปที่ Images ต้องการหา เว็ปไซค์ ก็ไปที่ Web
    ง่ายๆครับ...รูปมีให้เลือก เยอะมาก จะรุ่นเก่ารุ่นใหม่มีเยอะแยะ......อยากได้อะไรก็ Search เลยครับ

ปล.ดูตามรูปประกอบเลย.......

5. คาร์ท-สิค

36
    0
    0
    ขอบคุณครับ K_gai 08 เดี๋ยวจะลองเปิดดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้