วั น เ กิ ด ดุ๊ ก กี้ เ ลี้ ย ง ไ ห น คั บ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 2 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    วั น ที่ 7 ส . ค . นี้ ..............เ จ้ า ตั ว มี โ ป ร แ ก ร ม เ ลี้ ย ง ไ ห น ป่ า ว

เ พื่ อ น ๆ ร อ อ ยู่ เ ด้ อ

ป ล . มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ

พั ก ผ่ อ น ม า ก ๆ

ข อ ใ ห้.................ร ถ ส ว ย + แ ร ง ม า ก ๆ

มี แ ฟ น น่ า รั ก ม า ก ๆ คั บ

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    สุขสัน วันเกิดครับพี่ ขอให้ หล่อให้รวย มีแฟนสวยๆ ที่สำคัญถ้าเลี้ยงไหน บอกด้วยเด้อ อิ อิ

3. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าขอให้เจอแต่สิ่งดีนะสมหวังในสิ่งที่คิดล่ะ
    (รถน่ะพอแล้วเอาตังค์มาเลี้ยงเหล้าเพื่อนดีก่าอิอิ )

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    HBD มีฟามสุขมากๆครับเพื่อนรัก

5. N'Bellเอง

N'Bellเอง Guest

0
    0
    0
    Happy birthday to U, happy birthdy to U, Happy birthday........happy birthday

HAPPY BIRTHDAY TO U *-*

ฮั่นแน่!!!! งง อ่าสิว่าคราย นี่น้องเบลเองงงงง น้องสาวพี่แมนแล้วก้อน้องสาวพี่ไง เอิ๊กๆๆ ไงก้อวันเกิดพี่ Happy Birthdayนะค่ะพี่ดุ๊กขอให้มีความสุขมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วก้อโชคดีในทุกๆอย่าง รักษาสุขภาพด้วยนะค่ะให้แข็งแรงๆๆๆ แล้วก้ออื่นๆอีกมากมายค่า ขอให้รถพี่แรงๆๆๆๆ สวยๆๆๆๆให้น้องบะหมี่ เจ๋งๆๆๆๆนะค่ะ อิอิ มีความสุขมากๆนะค่ะพี่ชายย แล้วอย่าลืมพาน้องสาวไปเลี้ยงล่ะเอิ๊กๆๆๆ เอ๊ะจำได้ว่าพี่ติดฟูจิเบลกะพี่แมนป่ะ????

6. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    มีฟามสุขมากๆครับ :eek:

7. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอบคุณครับ....

8. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พี่หน่อง ขอบคุณไร อะ วันเกิดพี่ไงนะ

9. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอบคุณแทน ไอ้ดุ๊ก มัน ........มันไม่ค่อยว่าง

10. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    แล้วตกลงเลี้ยงไหมเนี่ยได้เตรียมตัว อิ อิ

11. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เต็มที่หวะ...

12. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    เต็มที่นี้....อ้วก รึ อุอิอิ

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เพื่อนแบ้ง พูดไป พี่ๆเขาอ่อน กันหมดอะ สู้เรากันไมได้ สะคน อิ อิ

14. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    โอ้ววว...หรือวะ...เดี๋ยวโดนแสดดดด..

15. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    สู้ป่าว ถ้าสู้ นัดวันมา พร้อม เสมอ อิ อิ

16. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ตังหมดแล้วหวะแสดดดด..... 285 ได้มะ..

17. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ตังหมด มาแต่ตัวก็ได้ครับ ถ้าไม่กลัว เมา อิ อิ

18. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เพลินไปดิ อย่าไปยั้ง

19. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
  20. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ขอบคุณคับๆๆๆๆ พี่ๆน้องๆ เพื่อนๆ ที่รักทุกคนนะคับ ขอให้คำอวยพรอะไรที่ให้ผม ก็ขอให้คืนกลับไปร้อยเท่าเลยนะค๊าบ..... ส่วนเรื่องเมา จะวันไหนดีล่ะ จัดมา ..... อิอิ

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เปลี่ยนเป็น ตัง คืนมาแทนได้ไหม จ๊ะ พี่ อิ อิ

22. dukies

241
    7
    0
    เมา ว่ะน้องอ้วน อิอิ น้องอ้วนไม่ยอมมา

23. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ขอโทษด้วยน๊าที่ไม่ได้ไปครับ

24. dukies

241
    7
    0
    ม่ายเปงรายคับเพื่อนแมน โอกาศหน้ายังมี อิอิ

25. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ตาแมนเกินร้อยเขามีพารักเยอะ 555

26. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    B i r t h d a y ย้ อ น ห ลั ง จ้ า . . . ดุ๊ ก สุ ด ห ล่ อ

ข อ ใ ห้ มี ค ว า ม สุ ข เ ย อ ะๆ น ะ จ๊ ะ

27. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

มี ร อ บ 2 ป่ า ว คั บ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้