มิตติ้งวันเสาร์ที่ 12 สิงหาคม 2550

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย him1, 7 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    คงเป็นที่เดิมครับปั๊มเจท ม.กรุงเทพรังสิต ตั้งแต่ 5 โมงเย็นเป็นต้นไปครับแล้วเจอกันครับ

2. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    รับทราบคับป๋ม........แล้วเจอกันค่ะ........อิอิ

3. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    มารับทราบ ข้อหา อิอิ แล้วเจอกัน

4. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    สงสัยไปไม่ได้ครับต้องไปต่างจังหวัด
    เสียดายจัง

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    แล้วเจอกันคับ.......อิอิ

น้องบี....รถเสร็จแล้วเหรอคับ

6. oat_nextgen

oat_nextgen New Member Moderator

834
    4
    0
    ว่าแต่วันเสานี้วันที่ 11 มะใช่หรอ คับ น้าฮิม

7. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ลงผิดวันเหรอน้าโอ๊ดว่าแต่น้ามาให้ได้นะน้าคิดถึงอ่ะ และแบงค์ไม่เป็นไรครับแบงค์ไวคราวหน้าหรือนอกรอบค่อยเจอกันก็ได้ครับ

8. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ไม่ค่อยแน่ใจงะครับ แต่มีคนโทรมาสั่งเหล้าแล้ว2ขวด เอิ้กๆ ได้ข่าวว่าแต่ละคน แซ๊ด ผมก็แซ๊ดนิดๆ งานนี่อาจมีเมาหลายคน

9. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ต้องทำอย่างไรบ้างอยากไปด้วยจังเลยพี่ๆช่วยบอกนอ่ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้