เตือนสาวๆLRCระวังเป็นแบบนี้นะครับ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย OSMOJEEZ, 15 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    :rolleyes: เนื่องจากปัจจุบันนี้เรื่องเซ็กส์ถือว่าเป็นเรื่องปกติสำหรับวัยรุ่นอย่างเราๆนะครับ แต่เราทุกคนควรศึกษาให้เข้าใจอย่างถูกต้องเพื่อที่จะได้รู้จักป้องกันตัวเอง พูดง่ายๆก็คือเราต้องจัดการกับเซ็กส์อย่างฉลาดและถูกต้องเพื่อความปลอดภัยของตัวเราเองนั่นแหล่ะครับ

:( ที่กล่าวมาข้างต้นนี้ ก็เนื่องมาจากว่ามีเหตุการณ์ที่ไม่น่าจะเกิดมันดันเกิดกับเพื่อนรุ่นน้องในคลับน่ะครับ :(
    คือผมก็ไม่รุ้เหมือนกันว่าก่อนหน้านี้เค้าคบกับใครอยู่บ้าง แต่จู่ๆตอนนี้ปรากฏว่าเค้าท้องครับ ด้วยความเป็นห่วงของทุกคนก็พยายามจะเข้ามาช่วยเหลือและถามเค้าไปว่าเค้าท้องกับใคร แต่เค้าก็ยังปิกปากเงียบ พยายามเก็บตัว..แต่ที่ผิดสังเกตุก็คือเค้ารู้ตัวว่าเค้าท้องแต่ก็ยังกินเหล้ากินเบียร์อยู่แล้วก็กินมากกว่าปกติหลายเท่า พวกเราก็เลยกลัวว่าเค้าจะคิดทำร้ายตัวเอง

วันหนึ่งผมเจอเค้าเดินหายเข้าไปในร้านคาราโอเกะ หายเข้าไปนานมากผมจึงเป็นห่วง พอดีผมอยู่กับเพื่อนอีก3-4คน จึงตัดสินใจบุกเข้าไปในร้านเพื่อที่จะถามเค้าให้รู้เรื่องไปเลยว่าจะทำร้ายตัวเองไปถึงไหน แต่พอเข้าไปถามเค้าก็ไม่ยอมพูดอะไรซักคำ จนเวลาผ่านไปประมาณครึ่งชั่วโมง เค้าจึงสารภาพบางอย่างออกมา

:( ทำให้พวกเราถึงกับตกใจพูดไม่ออกไปตามๆกัน......สิ่งที่เค้าบอกมาก็คือ.....:(

2. ~nun_y

~nun_y New Member Lady Member

428
    5
    0
    ใครเป็นแม่ของเด็กในท้องจ๊ะ??

3. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    ช่างน่าเสียใจจริงๆ ครับ ไม่น่าจะเกิดเหตุการณ์แบบนี้ขึ้นเลย ทุกคนอย่าเอาเป็นเยี่ยงอย่างนะครับ มันไม่ดี ว่าแต่ใครพอจะรู้มั่งไหมครับว่าใครเป็นแม่ของเด็กในท้องของน้องในคลับผมครับ :eek: :eek: :eek:

4. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    :D :D :D

5. peungnoi

peungnoi New Member Member

100
    2
    0
    โอว รีบหาแม่ของเด็กด้วยน๊า อิอิ

6. GLITTER

GLITTER New Member Lady Member

225
    5
    0
    อุตส่า ตั้ง ใจ อ่าน!!!
    รีบๆหาแม่เด็กแล้วกันนะคะ เป็นกำลังใจให้ อิอิ

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    แล้วจะตั้งชื่อลูกว่าอะไรดีน้า..... :D :D :D

8. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    โอ้มายก๊อท แว้ว.......ไปฝากท้องหรือยังเนี๊ย

9. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    ไอ้เราก้ออุตส่าตั้งใจอ่าน

แหม!! ทำไปได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ธันวาคม 2006
  10. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    เห้อๆๆๆๆ

11. <--SkylineGTR-->

<--SkylineGTR--> New Member Lady Member

84
    3
    0
    ตั้งใจอ่านซะดิบดี สุดท้าย อ้อ อ๊อย

12. ladyt

ladyt New Member Lady Member

5
    0
    0
  13. aimz

aimz New Member Member

277
    4
    0
    จาคลอดลูกยังไงเนี่ย ลูกจากินนมที่ไหน พ่อหรือแม่ดี

14. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    เหวออ.อ..อ.อ...

15. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    ตั้งใจอ่านตั้งนาน กำ แล้วจะหาแม่เจอมั้ยไม่น่าเลย (น่ากลัวมาก ๆ คิดได้งัย) :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 ธันวาคม 2006
  16. hi_ae

hi_ae New Member Member

158
    0
    0
    แหม่! ทำไปได้

17. ก๊ากก๊ากก๊ากก๊ากก๊ากก.ก.กก.ก.ก.ก.ก.ก.....น่าสงสารเด็กในท้องเจงๆครับทุกท่านคิดว่าไงครับแล้วจาให้ใครรับผิดชอบเนียะ........กำแท้ๆกำของเด็กในท้อง...ฮ่าๆๆๆๆๆ....ก๊ากก๊ากก๊าก.ก.ก..ก.กก...... ^o^

18. IMAMURA

IMAMURA New Member Member

9
    0
    0

DTAC ไง คับ :D

19. hutchclub

hutchclub New Member Member

9
    0
    0
    เห้อ เฮ้อ!!!

20. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    เอ่...เจ้าของภาพเงียบหายไปไหนน้า.....เห็นท้าซะดิบดี..ไม่ออกมาตอบกันหน่อยเร้อ.อ.อ.:D

21. boythezeed

boythezeed New Member Member

124
    0
    0
    สงสัยน้องแว่นกำลังตามหาแม่ของเด็กอยู่มั้งครับคุณลิด......ฮุฮุ:cool:

22. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    ง่าสงสารคนที่ทำให้ท้องจัง...คงได้เงินจากเค้าเยอะแน่ๆ

23. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ช่วยขยายความหน่อยครับอ่านแล้วมันสดุด:cool: :cool: :cool: :cool:

แม่ของเด็กในท้องผมตามหาเจอแล้วครับแต่ไม่ขอเปิดเผยกลัวเสียภาพพจน์:) :) :) :) :)

24. m-a-y

m-a-y New Member Lady Member

100
    1
    0
    ดีใจด้วยนะ หาแม่ของเด็กเจอซะที

25. kookai-nk

kookai-nk New Member Lady Member

355
    2
    0
    เอ่ออ....

26. charoenheader

charoenheader Member Ads

74
    5
    8
    กรำ

27. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอบคุณครับที่เป็นแรงใจให้:) :) :) :) :)

28. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    อะขอโทดแล้วกันค่ะ...ที่พูดผิด ออกจะแฝงเกินไป

ก็หมายถึง คนขายเบียร์ไง คงได้เงินเยอะมากๆ จึงทำให้กลมๆ ได้ขนาดนี้ (น่ารักดีออกชอบคนอ้วน):p :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2006
  29. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38

กลม ๆ ขาว ๆ อิอิ

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ขอรูปแม่เด็กด้วยได้มั้ยเอ่ย ..... อยากเห็น :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้