รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ เกี่ยวกับ Status

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย insulin, 12 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. insulin

insulin New Member Member

1
    0
    0
    คือว่าผมมี Power Amp อยู่ 2 ตัว ครับคือ
    Status M cot 3200.1D กับ Status 3500w ClassD

ผมอยากเอามาใช้กับ Status SDHT 12 D Pro

อยากถามว่าตัวไหนดีกว่ากันครับผม และมีข้อดีข้อเสียกันตรงไหนบ้างครับ
    ช่วยตอบด้วยนะครับ ผมมีความรู้เรื่องนี้ยังไม่เยอะเท่าไหร่

ขอบพระคุณมากครับ...:eek:

2. Roon Shop

Roon Shop New Member Member

45
    0
    0
    ลองต่อและฟังเอาเลยคราบช้วแน่ รู้เลย ว่าตัวใหนเจ๋งกว่า ผมไม่เคยฟังของยี่ห้อนี้อะ ลองต่อคราบ อยากช่วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้