ขออนุญาติเข้ามาทักทายหน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Black_Edition, 14 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    พอดีรถผมเป็นโอเปิล คอซ่า แต่ใช้เครื่อง4E-FTEอ่าคับ ตอนนี้ยังวางไม่เสร็จ
    ก็เลยเข้าดูแนวการโมเครื่อง ยังไงก็ช่วยแนะนำด้วยนะคับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อยู่ที่ซอยเรวดี 22 หรือเปล่านะครับคันนี้
    เห็นวางอยู่หนึ่งคันนะ

3. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    ไม่ไช่นะคับผมวางอยู่แถวประชาชื่นอ่ะคับ

4. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อิอิ

สวยครับ

เคยมีเข้ามาทักทายกันแล้ว 1 คัน

สวยมากๆครับ

:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้