อยากถามว่าใส่ แม๊ก แจ๊ส หลัง ลึก หน้า ตื้น แบบพวกรถขับหลังจะน่าเกลียดมั๊ยครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย แจ๊ส ข๊าวขาว, 20 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    สมมุติถ้าเกิด หาแม๊กที่ หน้า ตื้น หลัง ลึกได้ แล้วใส่ไปในแจ๊ส ผมอยากถามความเห็นว่าจะน่าเกลียดมั๊ยครับ
    เช่น s1c ไม่เกี่ยงเรื่องติดซุ้มอ่ะครับ เพราะมัน แปลงกันได้ ใครมีความเห็น ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ

1. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    แล้วแต่คนชอบนะครับ มันเป็นความชอบส่วนบุคคล

แต่โดยส่วนตัวแล้วผมชอบ นะครับ ตัวผมก็ใส่อยู่

จากรูปด้านซ้ายนะครับ ชุดเก่า work s1 17นิ้ว หน้า8 +30 ..หลัง8 +18

และโดยส่วนมาก ที่ญี่ปุ่นเขาก็ใส่กันเยอะ ดูจากหนังสือ ญี่ปุ่น RAV รวมรุ่นฮอนด้าฟิตนะครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    อย่าเลยคับ เด่วหล่อเกินไป

สวยๆ ผมยังอยากเรย

3. Super Demio

Super Demio New Member Member

159
    1
    0
    จัดไป

:D :D :D

4. b16a spoon

b16a spoon New Member Member

58
    1
    0
    ชั่วโมงนี้ล้อต้องปลิ้น ๆ ครับส่วนตัวชอบมาก ๆ :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กรกฎาคม 2007
  5. Super Demio

159
    1
    0
    สวยๆๆๆๆ

6. @6426@

@6426@ New Member Member

430
    0
    0
    สวยจิง ๆ ครับ แต่กลัวขับลำบากอ่ะ ถ้าใจไม่รักจิงก็คงลำบากครับ

7. Super Demio

159
    1
    0
    เพิ่มๆๆ

:D :D :D

8. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    สวยโค-ต-ร ครับ แต่คงขับลำบากน่าดู style vip ต้องใส่ถุงลม หรือ hydrualic

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้