ชอบสีน้ำตาล คุณ air_Fit มากครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย EF, 13 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EF

EF Guest

0
    0
    0
    ผมชอบสีน้ำตาลแนวๆนี้ครับ ผมเคยเห็น EK SI คันหนึ่งในหนังสือ honda tunningเค้าว่าเป็นสีของรถ ford f150 แต่อย่างว่ามันเห็นในหนังสือจลยไม่มั่นใ
    จว่าสีจริงจะถูกใจหรือป่าว แต่ว่าสีรถคุณ แอร์ น่าจะถูกใจ เพราะว่ามันเห็นตัวจริงๆ

ถ้าคุณแอร์ ไม่กลัวว่าจะมีสีนี้ทำซ้ำรถคุณละก้อ ผมข
    อเบอร์สีหน่อยครับผมจะทำในตัวรถ ef ครับ ถ้าคุณ แอร์ หวงก็ไม่เป็นไรครับ และต้องขอ อภัย มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

ขอขอบคุณและขอโทษถ้ารบกวน
    ef

2. Super Demio

Super Demio New Member Member

159
    1
    0
    ขอบคุณคับที่ชม

ผมม่ะแน่ใจว่า เบอร์สี มันเบอร์ไร อ่ะคับบ แต่น่าจะเป็นของนิสสันนะคับบบ

ผมไม่หวงคับบบ รถใคร ใครก้ออยากให้สวย ผมจะไปว่าใครไม่ได้หรอกคับบบ อิอิ

แต่ เป็นสีนิสสัน :) :)

3. Super Demio

159
    1
    0
    ไงเดวผมถามเบอร์สีมาได้ ผมจะโพสบอกในนี้ละกันคับบ

ต้องขอโทดด้วย ผมจำไม่ได้จิงๆๆ

4. p888h

p888h New Member Member

28
    0
    0
    คุณแอมคับสีสวยคับใช่สีน้ำตาลประกายแดงหรือปล่าวคับ ฮิ ฮิ ( อะล้อเล่นนา )

5. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    สวยจิงๆๆครับ

6. willy26

willy26 New Member Member

120
    1
    0
    งามดีเจ้า

7. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    สวยทั้งรถ สวยทั้งคนเลยคะ

8. Super Demio

159
    1
    0
    อิอิ

9. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
  10. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    น่ารัก

11. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    สีน้ำตาลท่าทางจะหวาน อิอิ

12. EF

EF Guest

0
    0
    0
    ต้องขอขอบคุณ คุน air_Fit ล่วงหน้าครับ รถสวยแถมใจดีอีกต่างหาก

13. Super Demio

159
    1
    0
    โทรไปถามเลยคับ อู่ ประชาอุทิศ 33 ชื่ออู่ K P P

ไม่รุ้เค้าจำผมได้มั้ย บอกแจ๊สที่เคยทำสีน้ำตาลไป ลองถามเบอร์สีเค้าดูคับบ

081899 8946 เฮียกุ๋ย

14. artharn

artharn New Member Member

913
    0
    0
    สวยทั้งคน สวยทั้งรถ เอ..........ชักจะยังงัย?
    แต่รถนะแหล่มมากคับ แหล่มเลย แหล่มเลย ...

15. Super Demio

159
    1
    0
    ขอบคุณคับบบ

ไม่ทราบว่าคนที่จะเอาเบอร์สีผม โทรไปยังอ่ะคับ เค้าว่าไงมั่ง

16. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    ชอบด้วยอีกคนครับ :D

17. Super Demio

159
    1
    0
    ขอบคุณคับ ตามมาถึงที่เลย แฮะๆๆๆ

18. EF

EF Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณอีกครั้งครับ พอดีไปทำธุระตจว.หลายวันไม่ได้เปิดเข้ามาดู พอดีวันนี้ตอนเช้าลองโทรไปคุยแต่ไม่ติด ให้ฝากข้อความ ถ้าได้เรื่องแล้วจะมารายงานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้