ช่วยหน่อยครับใครรู้มั้ง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย นัฐพล เจือทอง, 31 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    เทอร์โบ T25 apexi มือ 1 ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    แล้วหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ แนะนำที
    ปล. เข้าฝากซื้ออะครับเจ้าตัวเข้าอยู่ไกล

1. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    น่าจะหายากนะครับของ apexi เนี่ย ไม่ไปเล่นเทอร์โบตลาดมะดีกว่าเหรอ Greddy Garret IHI HKS Holset พวกเนี้ยจะหาง่ายกว่านะครับ

2. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ตามนั้น ตามขาแรงไปเรย

ขอคุณนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้