สมาชิกใหม่นะคับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย pongsoft, 30 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pongsoft

pongsoft New Member Member

29
    0
    0
    หวัดดีคับผมเป็นสมาชิกใหม่นะคับแล้วที่นี่จะมีมิตติ้งบ้างไหมอ่ะคับแล้วผมจะเป็นสมาชิกได้เมื่อไรอ่ะคับแล้วถ้ามีกิจกรรมบอกกันได้นะคับ

2. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    อ้อ อีกอย่างช่วงนี้หลายท่านไป ตจว. ผมเองก็เพิ่งจะกลับมา
    เดี๋ยวคงมีอีกหลายท่านเข้ามานะครับ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    กลับมาแล้ว....คับ

4. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    กลับมาแว้วครับ ยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้