พี่ๆครับ ถามเรื่องมีทติ้งเดือน ส.ค.จ้า

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย 406sR_SabA, 30 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    เดือนหน้าจะมีมีทติ้งกันป่าวครับ
    รู้สึกคิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆอะ ไม่ได้ไปมีทติ้งจะปีนึงแล้วมั้งครับ ล่าสุดก็ที่เมืองทองโน่นอะครับ:p

2. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    โอวววขอเป็นอีกหนึ่งเสียงครับเพราะว่าได้เข้ามานานแล้วอ่า แต่ไม่เคยมีโอกาศไปมิตติ้งซักทีจะเอาอีเน่าไปขอคำปรึกษาน่ะคับ

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    หุหุ..รถสวยเตรียมอวดโฉมแล้วอ่ะ....เนียน ๆ ๆ...

4. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
  5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    คิดว่าคงจะมีคับแต่...คงต้องรอกันสักนิดนึง...

6. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    เจ้าคณะเห็นทีว่า..ต้องเอาสิงห์..ไปชุบน้ำเค็มบ้างแล้วมั้งครับ..ว่ายังไง..

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    กวนเขาไปเรื่อย

เอ๊ะที่บอกว่าน้ำเค็มนี่ น้ำเดียวกับผมเปล่าหว่า ตัวผมน่ะชุบบ่อยคับ แต่รถนี่ยังไม่เคยเอาไปชุบเลยเข้าได้เหรอคับ555

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ไป เที่ยว ยุดยา กาน ม่ะ ครับ

ทำบุญ 9 วัด กานปาย เยย เหอๆๆ

9. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38

น้ำอย่าง อื่น ด้าย ม่ะ ครับ เหอๆๆๆๆๆๆๆ:D :D

10. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    แหม..โอม...น้ำเหลือเฟือหรอคับน้อง..จะเอารถทั้งคันไปลงน้ำอ่ะนะ... ลงน้ำน๊ะ..มะได้ลงอ่างก๊าบ

11. <<Golf Devil>>

<<Golf Devil>> New Member VIP

504
    5
    0
    เอาไว้ทางผู้ดูแล นัดประชุมกันก่อนนะครับ คาดว่าน่าจะประมาณ สิ้นเดือน สิงหาคม นี้แน่นอนครับ

ไวได้กำหนดวันที่แน่นอนแล้ว จะมาโพสแจ้งอีกทีครับ

ปล. ไอ้น้องโบว์ วันไหนดีว่ะประชุมอ่ะนัดเลย พี่ว่างตลอดตอนเย็นๆ

12. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อยากเป็นทีมงานด้วยอ่าต้องทำไงเนี่ยคับ เหอๆ อยากแทรกซึมน่ะคับจะได้มีเวลาให้สมาชิกด้วย(มีเพื่อนเพิ่มเวลาไปดูสถานที่นะค้าบบบ)

13. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    อยากร่วมก้อโทรไปคุยกับพี่ก๊อบเลยคับจ๊อบ...ไม่ยากๆ....เพราะพวกผมไม่ค่อยมีเวลาเลยอ่ะช่วงนี้....

14. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    พี่ก้อบเบอร์ไรอ่ะคับไม่ทราบง่ะ

15. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    อยากเป็น1ในทีมงานน่ะคับ เรื่องที่พอจะรู้ก็คือ สถานที่แถวๆพุทมณฑล เอาเป็นตั้งแต่ท่าพระถึงราชบุรีละกันค้าบบบบ แต่ก็เว่อไปเอาแค่ถึงวัดไร่ขิงละกาน

16. God level

1,028
    14
    38
    089-799-9048...ลองปรึกษาดูคับ...

17. ♂ifoni♀

670
    5
    0
    โอ้ว...เย้ว...โว้ว...เริ่มแข็งขันแล้ว..ดีจิง ๆ คับ..คราวที่แล้วเรา
    ไปทำทานให้สุนัข..คราวนี้ทำทานให้พวกเราเองไหม
    หาไรหร่อย ๆ กินกาน...แถบชานเมือง ชนบทก็ได้

18. <<< JobsilrA >>>

936
    4
    0
    แล้วจะรีบติดต่อไปนะค้าบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้