ช่วยด้วย คับเรื่องวัดบูสท์

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 29 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    คือว่า ถ้าเราจะซื่อวัดบูสท์ เอาของอะไรก้อได้ใช่ปะคับ จำเป็นไหมคับว่า ต้องบอกเอาของเครื่องดีเซล และ วัดบูสท์ หน้าน้ำมันเป็นยังงัยคับ เทอร์เดิมควร เอาค่าเท่าไรดีคับ

2. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    คับราคาไม่ต้องเเรงมาอะคับ เอาแค่วัดได้ปกติรู้สถานะว่าTurboกำลังทำงานอยู่คับ สวนหน้าน้ำมัน มันจะดีที่ตรงมันจะช่วยยืดอายุการใช้งานนะคับ

3. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    ผมว่าซื้อ ของ AUTOMETER ไปเลยครับแพงหน่อยแต่ใช่กันยาวๆเลย แนะนำหน้าน้ำมัน 35 psi :) :)

4. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ขอบคุณคับ

เป็นความรู้ติดตัวเลยคับ โดนเพื่อนด่าว่าโง่
    มีอะไรขอมาถามอีกน่ะคับ

5. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    ออโต้มิเตอร์อีกเสียงคับ ทนโครต :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้