ว่าจะออกกระบะตอนเดียวขับเคลื่อนสี่ล้อ เลือกรีโว่ดีไหมครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย Onit, 10 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Onit

Onit Guest

0
    0
    0
    อยากได้กระบะตอนเดียว ขับเคลื่อนสี่ล้อ ใช้บรรทุกของ ขับขึ้นเขาบ่อยๆ เวลาขึ้นเขาทีไร เห็นคนใช้รีโว่กันเยอะ สงสัยเครื่องแรงน่าดู เลยคิดว่าจะซื้อรีโว่ดีไหมครับ หรือว่าใครอยากแนะนำยี่ห้อไหน รบกวนด้วย

2. sadang

sadang Guest

0
    0
    0
    รีโว่ครับ เชียร์อีกคน รีโว่ได้เรื่องอัตราเร่งต้นดีมากครับ ขึ้นเขาไม่มีตก ผมใช้มาหลายตัวแล้ว ตั้งแต่วีโก้ ดีแมก ไททัน สุดท้ายมาออกคันใหม่รีโว่ แรงดีกว่าเพื่อนเลยครับ แรงบิดสูงสุด
    และถ้าเกียร์ธรรมดา ตัวขับ 4 จะเป็นเกียร์ iMT 6 สปีด และระบบขับ 4 จะเป็นแบบดิฟล็อกด้วยครับ ทำให้ขับลุยทางโหดๆ ได้ ลองไปหาคลิปในยูทูปดูนะครับ มีทดสอบขับขึ้นทางชัน 10 เมตร

3. blackholedell

blackholedell New Member Member

8
    0
    0
    กระบะขับเคลื่อนสี่ล้อ ผมรู้สึกเชื่อใจไฮลักซ์นะครับ เพราะเวลาผมไปเที่ยวบนเขา ไปเที่ยวต่างจังหวัด เห็นบ่อยเหมือนกัน เคยอ่านเจอในเน็ตว่ารีโว่เครื่องยนต์ใหม่ ช่วงล่างใหม่ด้วย น่าจะใช้งานดีอยู่ ส่วนใหญ่ที่เห็นตามต่างจังหวัดก็จะเป็นตอนเดียวกับตอนครึ่งนี่แหละครับ จะเยอะเป็นพิเศษ ใช้บรรทุกของกันเต็มท้ายกระบะ

4. helloweentz

helloweentz Member Member

10
    1
    8
    รีโว่ ดีสุดครับ จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้